Homepage > Para sa Mga Accessories ng BYD > Para sa BYD Dolphin
May problema ba?
Mangyaring makipag-ugnayan sa amin upang maglingkod sa iyo!
Pangkalahatang impormasyon ng produkto:
| Pinagmulan: | Guangdong, China |
| Pangalan ng Brand: | Maremlyn |
| Numero ng Modelo: | ML-BDD-W2055 |
| Sertipikasyon: | Aleman Producer Responsibility Extension (EPR) Certificate |
Mga Termino ng Negosyo ng Produkto:
| Minimum na Dami ng Order: | 10 Set |
| Presyo: |
(≧10)setser $97 (≧30)setser $92 (≧100)setser $89 |
| Mga Detalye ng Pakete: |
Laki ng Paking: 200*130*10 cm Bruto weight: 12 kg |
| Oras ng Pagpapadala: | 20-25 Araw (Ilan sa mga produkto ay may stock na, ang tiyak na oras ng pagpapadala maaaring kontakin namin) |
| Mga Tuntunin sa Pagbabayad: | D/P,T/T,Western Union,Money Gram |
| Kakayahang Mag-supply: | 8000 set / sets bawat buwan |
Mabilis na Detalye:
1.Iba't ibang mga termino ng produkto: Proteksyon ng Battery Pack, skid plate, Chassis Guard
2.Pangunahing gamit:Itinatayo ang plato sa ilalim ng kotse, at protektahan ng plato ng aluminio magnesium alloy ang chasis at ang kabinang mula sa pagsisilbing malinis. Maaari itong mabawasan ang pag-uugnay at siklus ng pagkakahawak sa lupa at ang serbisyo ng pamumuhay ng chasis ng kotse.
3.pangunahing mga parameter ng spesipikasyon: Sukat ng Package: 200*130*10 cm Timbang na kasama: 12 kg
Paglalarawan: Ang Engine guard na ito ay kinalaan para sa BYD Dolphin, eksklusibong disenyo para sa paggamit sa mga espesyal na sasakyan, gamit ang anyo ng aluminyum magnesium. Ang proteksyong plato ng chassis ng orihinal na kotse ay plastiko, at kapag pumasa tayo sa ilang mababang o maputik na bato sa daan, madali itong makamit ang aksidente, na nagiging sanhi ng pagsabog ng baterya. Ang papel ng chassis ng kotse ay upang iprotektahan ang malinis na kabit, huminto sa sikmento ng daan na pumasok sa komparte ng motor at magdulot ng ilang problema.
Mga Aplikasyon: Para sa BYD Dolphin
Mga Espesipikasyon:
| Sukat ng Produkto | 173.5*118 cm |
| Sukat ng pake | 200*130*10 cm |
| Kabuuang timbang | 12 kg |
Kalakihan ng Pagkakataon: Ang Engine guard ay gumagamit ng aluminyum magnesium anyo, hindi malawak, walang karat.
Tag: EV, Para sa BYD Dolphin Exterior Accessories
Kung may anumang mungkahi kayo, mangyaring makipag-ugnayan sa amin
Makipag-ugnayan sa Amin
Copyright © Guangzhou Yangdugang Auto Accessories Co., Ltd. Lahat ng Karapatan ay Nakareserba - Patakaran sa Pagkakapribado